
Mô tả sản phẩm
Card màn hình NVIDIA GeForce RTX 4060 Colorful DUO | 8GB GDDR6, 3072 CUDA, 550W là sản phẩm VGA đang còn hàng tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Ngành hàng: Card màn hình
- Thương hiệu: COLORFUL
- Series VGA: RTX 40 Series
- Số nhân CUDA: CUDA Cores 3072*
- Chuẩn Bus: PCI Express 4.0
- Xung nhân (GPU Clock): Base Clock: 1830 MHz - Boost Clock: 2460 MHz
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Card màn hình NVIDIA GeForce RTX 4060 Colorful DUO | 8GB GDDR6, 3072 CUDA, 550W
Mã sản phẩm: V.4060.8G.CLF.NB.V3
0.0
(0 đánh giá)Còn hàng8.190.000₫
Thông số kỹ thuật - Kích thước: 235.4 x 119.8 x 40.1 mm
Thông tin chung - Bảo hành: 36 tháng (3 năm)
Thông số kỹ thuật - Tản nhiệt: 2 quạt
Thông số kỹ thuật - Nguồn đề xuất: 450W*
Thông số kỹ thuật - Engine đồ họa: NVIDIA GeForce RTX 4060
Thông số kỹ thuật - Open GL: 4.6
Thông số kỹ thuật - Xung nhân (GPU Clock): Base Clock: 1830 MHz - Boost Clock: 2460 MHz
Thông số kỹ thuật - Độ phân giải: 7680 x 4320
Thông số kỹ thuật - Bộ nhớ: 8 GB GDDR6*
Thông tin chung - Tình trạng: Mới
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung - Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Card màn hình |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Thông số kỹ thuật - Open GL | 4.6 |
| Thông tin chung - Thương hiệu | COLORFUL |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | VGA COLORFUL RTX4060 NB DUO 8GB V3-V BH 36T |
| Thông số kỹ thuật - Bộ nhớ | 8 GB GDDR6* |
| Thông số kỹ thuật - Series VGA | RTX 40 Series |
| Thông số kỹ thuật - Vulkan API | 1.3/1.4 |
| Thông số kỹ thuật - Chuẩn Bus | PCI Express 4.0 |
| Thông số kỹ thuật - Tản nhiệt | 2 quạt |
| Thông số kỹ thuật - Kích thước | 235.4 x 119.8 x 40.1 mm |
| Thông số kỹ thuật - Số nhân CUDA | CUDA Cores 3072* |
| Thông số kỹ thuật - Cổng kết nối | 1 x HDMI 2.1 |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


