
Mô tả sản phẩm
Thùng máy MIK Aether Gaming - Đen | Không kèm fan là sản phẩm Case cần kiểm tra tồn kho tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Hãng: MIK
- Ngành hàng: Thùng máy
- Bảo hành: 12 tháng (1 năm)
- Tình trạng: Mới
- USB 3.0: 1
- Slots PCI: x4
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Thùng máy MIK Aether Gaming - Đen | Không kèm fan
Mã sản phẩm: Ca.MIK.Aether.Black
0.0
(0 đánh giá)Hết hàng540.000₫
Thông tin chung - Tình trạng: Mới
Thông tin chung - Hãng: MIK
Thông tin chung - Ngành hàng: Thùng máy
Thông tin chung - Bảo hành: 12 tháng (1 năm)
Thông tin chung - Tên sản phẩm: THÙNG MÁY MIK AETHER GAMING .BH 12T - ĐEN (KHÔNG FAN ĐI KÈM)
Thông số - USB 3.0: 1
Thông số - Slots PCI: x4
Thông số - Quạt tản nhiệt: Bottom PSU cover: 2x120mm ( tùy chọn )
Thông số - Phần trên: Magnet dust filter
Thông số - Kích cỡ: Thùng chứa: L455 x W270 x H380 mm
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Thông số - USB 3.0 | 1 |
| Thông số - Slots PCI | x4 |
| Thông số - Kích cỡ | Thùng chứa: L455 x W270 x H380 mm |
| Thông tin chung - Hãng | MIK |
| Thông số - Vi trí PSU | Bottom/ATX |
| Thông số - Vỏ ngoài | SPCC 0.5mm / Black Interior |
| Thông số - Max.VGA Card | VGA 310 mm* |
| Thông số - Phần trên | Magnet dust filter |
| Thông số - Max.CPU Cooler | CPU 165 mm* |
| Thông số - Max.PSU length | PSU 160 mm* |
| Thông số - Khối lượng | 3.5 kg |
| Thông số - Slot ổ cứng | 3.5” HDD x1 |
| Thông tin chung - Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thông tin chung - Loại case | Mini Tower* |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


