
Mô tả sản phẩm
Laptop Dell DC15250 (P112F000) | i5-1334U, 8GB DDR4, 512GB NVMe, Intel UHD Graphics, 15.6 inch FHD 120Hz, Ubuntu, Carbon Black là sản phẩm Laptop đang còn hàng tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- CPU - Hãng CPU: Intel
- Ngành hàng: Laptop
- Thương hiệu: Dell
- CPU - Loại CPU: Intel Core i5-1334U
- CPU - Số nhân: 10 nhân
- CPU - Số luồng: 12 luồng
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Laptop Dell DC15250 (P112F000) | i5-1334U, 8GB DDR4, 512GB NVMe, Intel UHD Graphics, 15.6 inch FHD 120Hz, Ubuntu, Carbon Black
Mã sản phẩm: LT.DE.DC15250.P112F000.NK
0.0
(0 đánh giá)Còn hàng14.190.000₫
Thông tin chung - Thương hiệu: Dell
RAM - Bộ nhớ Ram: 8GB DDR4
Lưu trữ - Chuẩn ổ cứng: M.2 PCIe NVMe
Màn hình - Tần số quét: 120Hz
Bàn phím và TouchPad - Kiểu bàn phím: Bàn phím tiêu chuẩn tiếng Anh quốc tế / có bàn phím số
Thông tin chung - Ngành hàng: Laptop
Pin và sạc - Nguồn điện: Bộ sạc AC 65W
Thiết kế và Trọng lượng - Màu sắc: Đen (Carbon Black)
Màn hình - Công nghệ: Chống chói (Anti-Glare)
Màn hình - Kích thước: 15.6 inch
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| CPU - Hãng CPU | Intel |
| CPU - Loại CPU | Intel Core i5-1334U |
| CPU - Số nhân | 10 nhân |
| RAM - Tốc độ | 2666MHz |
| CPU - Số luồng | 12 luồng |
| RAM - Bộ nhớ Ram | 8GB DDR4 |
| CPU - Công nghệ CPU | Intel Core i5 Thế hệ 13 |
| CPU - Bộ nhớ đệm | 12 MB |
| Màn hình - Tấm nền | WVA |
| Màn hình - Công nghệ | Chống chói (Anti-Glare) |
| Lưu trữ - Dung lượng | SSD 512GB |
| CPU - Tốc độ tối đa | 4.60 GHz |
| Màn hình - Kích thước | 15.6 inch |
| Card màn hình - Loại VGA | Card tích hợp |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!


