
Mô tả sản phẩm
Laptop Dell Inspiron 14 5440 X4WW4 | Core 7 150U, 16GB RAM, SSD 1TB NVMe, 14" QHD+, Win 11, Ice Blue là sản phẩm Laptop đang còn hàng tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- CPU - Hãng CPU: Intel
- Ngành hàng: Laptop
- Thương hiệu: Dell
- CPU - Loại CPU: Core 7 150U
- Card màn hình - Series: Intel Iris Graphics
- CPU - Số nhân: 10 (2P + 8E)
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Laptop Dell Inspiron 14 5440 X4WW4 | Core 7 150U, 16GB RAM, SSD 1TB NVMe, 14" QHD+, Win 11, Ice Blue
Mã sản phẩm: LT.DE.INS14.5440.X4WW4.NK
0.0
(0 đánh giá)Còn hàng22.500.000₫
Thông tin chung - Tên sản phẩm: LAPTOP DELL INSPIRON 14 5440 (CORE 7 150U / 16G / 1TB NVME / 14" QHD+300NITS / WIN11 / ICE BLUE
CPU - Hãng CPU: Intel
RAM - Hỗ trợ Ram tối đa: 32 GB
CPU - Số nhân: 10 (2P + 8E)
Thông tin chung - Ngành hàng: Laptop
Thông tin chung - Loại Laptop: Văn phòng
Màn hình - Tấm nền: WVA
Card màn hình - Series: Intel Iris Graphics
Giao tiếp và kết nối - Cổng giao tiếp: 1x HDMI 1.4
Màn hình - Công nghệ: 300 nits
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| CPU - Hãng CPU | Intel |
| CPU - Loại CPU | Core 7 150U |
| CPU - Số nhân | 10 (2P + 8E) |
| RAM - Tốc độ | 5200 MHz |
| CPU - Số luồng | 12 |
| RAM - Bộ nhớ Ram | 16GB DDR5 |
| CPU - Công nghệ CPU | Core 7 thế hệ 1 (Raptor Lake) |
| Card màn hình - Series | Intel Iris Graphics |
| Màn hình - Tấm nền | WVA |
| Màn hình - Công nghệ | 300 nits |
| Lưu trữ - Dung lượng | SSD 1TB |
| CPU - Tốc độ tối đa | 5.4 GHz |
| Màn hình - Kích thước | 14 inch |
| Card màn hình - Loại VGA | Tích hợp (Integrated) |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


