
Mô tả sản phẩm
Laptop Văn phòng HP Pavilion 15 8C5L6PA | i5 1335U, 8GB, SSD 512GB, 15.6" FHD là sản phẩm Laptop cần kiểm tra tồn kho tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- CPU - Hãng CPU: INTEL
- Ngành hàng: Laptop
- Thương hiệu: HP
- CPU - Loại CPU: i5-1335U*
- CPU - Số nhân: 10 nhân
- CPU - Số luồng: 12 luồng
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Laptop Văn phòng HP Pavilion 15 8C5L6PA | i5 1335U, 8GB, SSD 512GB, 15.6" FHD
Mã sản phẩm: LT.HP.PVL.8C5L6PA
0.0
(0 đánh giá)Hết hàng16.340.000₫
Thông tin chung - Bảo hành: 12 tháng (1 năm)
Thông tin chung - Thương hiệu: HP
Thông tin chung - Tình trạng: Mới
Thông tin chung - Loại Laptop: Văn phòng
Màn hình - Tấm nền: IPS
Thiết kế và Trọng lượng - Trọng lượng: 1.74 kg
Lưu trữ - Loại ổ cứng: SSD
Thông tin chung - Ngành hàng: Laptop
CPU - Công nghệ CPU: Core i5
Thiết kế và Trọng lượng - Màu sắc: Bạc
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| CPU - Hãng CPU | INTEL |
| CPU - Loại CPU | i5-1335U* |
| CPU - Số nhân | 10 nhân |
| RAM - Tốc độ | 3200MHz |
| CPU - Số luồng | 12 luồng |
| RAM - Bộ nhớ Ram | 8GB RAM DDR4* |
| Card màn hình - VGA | VGA INTEL |
| CPU - Công nghệ CPU | Core i5 |
| CPU - Bộ nhớ đệm | 12MB |
| Card màn hình - Model | Intel Iris Xe Graphics |
| Màn hình - Tấm nền | IPS |
| Màn hình - Công nghệ | micro-edge / BrightView / 250 nits / 45% NTSC |
| Lưu trữ - Dung lượng | 512GB SSD* |
| CPU - Tốc độ tối đa | 4.60 GHz |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


