
Mô tả sản phẩm
Laptop HP Pavilion X360 14-ek2017TU (9Z2V5PA) | Core 5 120U, 16GB DDR4, 512GB NVMe, 14" FHD, Touch+Pen, Bạc là sản phẩm Laptop đang còn hàng tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- CPU - Hãng CPU: Intel
- Ngành hàng: Laptop
- Thương hiệu: HP
- CPU - Loại CPU: i5-120U
- CPU - Số nhân: 10
- CPU - Số luồng: 12
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Laptop HP Pavilion X360 14-ek2017TU (9Z2V5PA) | Core 5 120U, 16GB DDR4, 512GB NVMe, 14" FHD, Touch+Pen, Bạc
Mã sản phẩm: LT.HP.X360.9Z2V5PA
0.0
(0 đánh giá)Còn hàng23.790.000₫
Giao tiếp và kết nối - Cổng giao tiếp: 1x micro SD card slot
Thiết kế và Trọng lượng - Màu sắc: Bạc
Thiết kế và Trọng lượng - Kích thước: 32.2 x 21 x 1.99 cm
Thông tin chung - Ngành hàng: Laptop
Thông tin chung - Thương hiệu: HP
Bàn phím và TouchPad - Kiểu bàn phím: Bàn phím thường
Thông tin chung - Tên sản phẩm: LAPTOP HP PAVILION X360 14-EK2017TU (I5-120U / 16G D4 / 512G NVME / 14"FHD / TOUCH+PEN / WL+BT+3C / W11H / BẠC) (9Z2V5PA). BH 12T
Màn hình - Tần số quét: 60Hz
RAM - Hỗ trợ Ram tối đa: 16GB (Onboard)
CPU - Loại CPU: i5-120U
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| CPU - Hãng CPU | Intel |
| CPU - Loại CPU | i5-120U |
| CPU - Số nhân | 10 |
| RAM - Tốc độ | 3200MHz |
| CPU - Số luồng | 12 |
| RAM - Bộ nhớ Ram | 16GB DDR4 |
| CPU - Công nghệ CPU | Intel Core 5 |
| CPU - Bộ nhớ đệm | 12MB |
| Màn hình - Tấm nền | IPS |
| Màn hình - Công nghệ | Cảm ứng |
| Lưu trữ - Dung lượng | SSD 512GB |
| CPU - Tốc độ tối đa | 5.0GHz |
| Màn hình - Kích thước | 14 inch |
| Màn hình - Tần số quét | 60Hz |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


