
Mô tả sản phẩm
Màn hình Văn phòng Edra EGM24F120S | 24 inch, FHD, 120Hz, IPS là sản phẩm Màn hình đang còn hàng tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Ngành hàng: Màn hình máy tính
- Thông tin hàng hóa - Kích thước: 539 x 408 x 167 mm (Có chân đế)
- Thông tin hàng hóa - Trọng lượng: 3.5 kg
- Thương hiệu: EDRA
- Màn hình - Tần số quét: 120Hz*
- Bảo hành: 24 tháng (2 năm)
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Màn hình Văn phòng Edra EGM24F120S | 24 inch, FHD, 120Hz, IPS
Mã sản phẩm: L.24.ED.EGM24F120S
0.0
(0 đánh giá)Còn hàng1.890.000₫
Thông tin chung - Bảo hành: 24 tháng (2 năm)
Thông tin hàng hóa - Kích thước: 539 x 408 x 167 mm (Có chân đế)
Thông tin chung - Thương hiệu: EDRA
Màn hình - Công nghệ: Flicker-Free
Thông tin chung - Ngành hàng: Màn hình máy tính
Thông tin chung - Tình trạng: Mới
Màn hình - Điện áp: 100 - 240 V / 50 - 60 Hz
Thông tin hàng hóa - Trọng lượng: 3.5 kg
Màn hình - Tỉ lệ: 16:09
Màn hình - Chuẩn màn hình: Full HD*
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Màn hình - Tỉ lệ | 16:09 |
| Màn hình - Tấm nền | IPS* |
| Màn hình - Điện áp | 100 - 240 V / 50 - 60 Hz |
| Màn hình - Công nghệ | Flicker-Free |
| Màn hình - Kích thước | 24 inch* |
| Màn hình - Tần số quét | 120Hz* |
| Thông tin chung - Bảo hành | 24 tháng (2 năm) |
| Màn hình - Chuẩn màn hình | Full HD* |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Màn hình máy tính |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Thông tin chung - Thương hiệu | EDRA |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | Màn hình Edra Egm24F120S /24"/Fhd/Ips/120Hz/1Ms/. / Bh 24T |
| Màn hình - Thời gian phản hồi | 1ms* |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 539 x 408 x 167 mm (Có chân đế) |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!


