
Mô tả sản phẩm
Nguồn máy tính ASUS TUF Gaming 650W Bronze EVO | 650W, 80 Plus Bronze, ATX 3.1, Full Modular là sản phẩm Nguồn máy tính đang còn hàng tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Hãng: ASUS
- Ngành hàng: Nguồn
- Thông tin hàng hóa - Kích thước: 140 x 150 x 86 mm
- Thông tin hàng hóa - Khối lượng: 1.252 KG (Riêng bộ nguồn)
- Công suất: 650W
- Bảo hành: 72 tháng (6 năm)
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Nguồn máy tính ASUS TUF Gaming 650W Bronze EVO | 650W, 80 Plus Bronze, ATX 3.1, Full Modular
Mã sản phẩm: P.AS.TUF.650.EVO.Black
0.0
(0 đánh giá)Còn hàng1.749.000₫
Thông tin chung - Bảo hành: 72 tháng (6 năm)
Thông số kỹ thuật - Công suất: 650W
Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối CPU EPS: 1 x CPU 4+4-pin
Thông số kỹ thuật - Chỉnh lưu PFC: PFC hoạt động (Active PFC)
Thông số kỹ thuật - Số rail: Đơn (Single Rail +12V: 54.16A)
Thông số kỹ thuật - Hiệu suất: 80Plus Đồng
Thông số kỹ thuật - Kích cỡ: ATX 3.1 (ATX12V)
Thông tin chung - Ngành hàng: Nguồn
Thông số kỹ thuật - Điện áp đầu vào: 100-240Vac
Tản nhiệt & Quạt - Điều khiển quạt: Không có nút bấm chế độ 0dB
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung - Hãng | ASUS |
| Thông tin chung - Bảo hành | 72 tháng (6 năm) |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Nguồn |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Thông số kỹ thuật - Số rail | Đơn (Single Rail +12V: 54.16A) |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | NGUỒN ASUS TUF GAMING 650W EVO ATX3.1 FULL-MODULE (80 PLUS BRONZE)/ BH 72T |
| Thông số kỹ thuật - Kích cỡ | ATX 3.1 (ATX12V) |
| Thông số kỹ thuật - Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze (80 Plus Đồng) |
| Thông số kỹ thuật - Kiểu dây | Full-Module (Cáp rời hoàn toàn) |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 140 x 150 x 86 mm |
| Thông số kỹ thuật - Công suất | 650W |
| Thông tin hàng hóa - Khối lượng | 1.252 KG (Riêng bộ nguồn) |
| Thông số kỹ thuật - Hiệu suất | 80Plus Đồng |
| Thông số kỹ thuật - Chỉnh lưu PFC | PFC hoạt động (Active PFC) |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!


