
Mô tả sản phẩm
Nguồn máy tính ASUS TUF Gaming 750W EVO | 80 Plus Bronze, Full Modular, ATX 3.1 là sản phẩm Nguồn máy tính cần kiểm tra tồn kho tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Hãng: ASUS
- Ngành hàng: Nguồn
- Công suất: 750W
- Bảo hành: 72 tháng (6 năm)
- Tình trạng: Mới
- Số rail: Đơn Rail (Single Rail +12V)
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Nguồn máy tính ASUS TUF Gaming 750W EVO | 80 Plus Bronze, Full Modular, ATX 3.1
Mã sản phẩm: P.AS.TUF.750.EVO.Black
0.0
(0 đánh giá)Hết hàng1.719.000₫
Thông tin chung - Tên sản phẩm: NGUỒN ASUS TUF GAMING 750W EVO ATX3.1 FULL-MODULE (80 PLUS BRONZE) / BH 72T
Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối CPU EPS: 2 x CPU 4+4-pin
Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối PCIe/VGA: 3 x PCI-E 6+2-pin
Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối Molex: 2 x Peripheral (Ngoại vi)
Thông số kỹ thuật - Công suất: 750W
Thông số kỹ thuật - Chuẩn PSU: 80 Plus Bronze (Đồng)
Thông số kỹ thuật - Chỉnh lưu PFC: PFC Hoạt động (Active PFC)
Thông số kỹ thuật - Hiệu suất: 80Plus Bronze
Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối chính Main: 1 x MB 24/20-pin
Thông số kỹ thuật - Kiểu dây: Rời hoàn toàn (Full-Module)
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung - Hãng | ASUS |
| Thông tin chung - Bảo hành | 72 tháng (6 năm) |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Nguồn |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Thông số kỹ thuật - Số rail | Đơn Rail (Single Rail +12V) |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | NGUỒN ASUS TUF GAMING 750W EVO ATX3.1 FULL-MODULE (80 PLUS BRONZE) / BH 72T |
| Thông số kỹ thuật - Kích cỡ | ATX (Chuẩn Intel ATX12V / ATX 3.1) |
| Thông số kỹ thuật - Chuẩn PSU | 80 Plus Bronze (Đồng) |
| Thông số kỹ thuật - Kiểu dây | Rời hoàn toàn (Full-Module) |
| Thông số kỹ thuật - Công suất | 750W |
| Thông số kỹ thuật - Hiệu suất | 80Plus Bronze |
| Thông số kỹ thuật - Chỉnh lưu PFC | PFC Hoạt động (Active PFC) |
| Thông số kỹ thuật - Điện áp đầu vào | 100-240Vac |
| Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối SATA | 4 x SATA |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


