
Mô tả sản phẩm
Nguồn máy tính MSI MPG A850G 850W 80 Plus Gold | Full Modular, ATX là sản phẩm Nguồn máy tính đang còn hàng tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Hãng: MSI
- Ngành hàng: Nguồn
- Thông tin hàng hóa - Kích thước: 150 x 150 x 86 mm
- Công suất: 800W đến 1000W
- Bảo hành: 36 tháng (3 năm)
- Tình trạng: Mới
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Nguồn máy tính MSI MPG A850G 850W 80 Plus Gold | Full Modular, ATX
Mã sản phẩm: P.MSI.MPG.A850G.PCIE5
0.0
(0 đánh giá)Còn hàng2.529.000₫
Thông tin chung - Tình trạng: Mới
Thông tin chung - Bảo hành: 36 tháng (3 năm)
Thông số kỹ thuật - Kiểu dây: Full Modular
Thông tin chung - Ngành hàng: Nguồn
Hệ thống cáp & Đầu nối - Kiểu dây cáp: Rời hoàn toàn
Thông số kỹ thuật - Chuẩn PSU: 80 Plus Gold
Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối CPU EPS: (4+4) pin
Thông số kỹ thuật - Hiệu suất tối đa (%): 90%
Thông tin hàng hóa - Kích thước: 150 x 150 x 86 mm
Thông số kỹ thuật - Công suất: 800W đến 1000W
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung - Hãng | MSI |
| Thông tin chung - Model | MPG A850G |
| Thông tin chung - Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Nguồn |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Tản nhiệt & Quạt - Độ ồn | <20 dBA |
| Thông số kỹ thuật - Số rail | Single rail |
| Thông số kỹ thuật - Kích cỡ | ATX |
| Thông số kỹ thuật - Chuẩn PSU | 80 Plus Gold |
| Thông số kỹ thuật - Kiểu dây | Full Modular |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Thông số kỹ thuật - Công suất | 800W đến 1000W |
| Thông số kỹ thuật - Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Tản nhiệt & Quạt - Kích thước quạt | 135mm |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


