
Mô tả sản phẩm
Nguồn máy tính Super Flower LEADEX VIII Platinum PRO 1200W SF-1200F14SP(T) | 80 Plus Platinum, Full Modular, ATX 3.1, Đen là sản phẩm Nguồn máy tính cần kiểm tra tồn kho tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Hãng: SUPERFLOWER
- Ngành hàng: Nguồn
- Thông tin hàng hóa - Kích thước: 125mm(D) x 150mm(W) x 86mm(H)
- Công suất: 1200W
- Bảo hành: 120 tháng (10 năm)
- Tình trạng: Mới
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Nguồn máy tính Super Flower LEADEX VIII Platinum PRO 1200W SF-1200F14SP(T) | 80 Plus Platinum, Full Modular, ATX 3.1, Đen
Mã sản phẩm: P.SF.LEADEX.VIII.PL.Pro.1200.BK
0.0
(0 đánh giá)Hết hàng5.949.000₫
Thông tin hàng hóa - Kích thước: 125mm(D) x 150mm(W) x 86mm(H)
Thông số kỹ thuật - Chuẩn PSU: Cybenetics Platinum
Công nghệ & Tính năng - Tính năng bảo vệ: OVP (Bảo vệ quá áp)
Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối CPU EPS: 2 x 8(4+4) Pin CPU (700mm)
Thông số kỹ thuật - Kích cỡ: ATX
Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối PCIe/VGA: 4 x PCI 6+2 Pin (700mm) + 1 x PCIe 12+4 Pin (700mm)
Thông tin chung - Tên sản phẩm: NGUỒN SUPERFLOWER LEADEX VIII PLATINUM PRO 1200W ATX 3.1 PCIE5.1 SF-1200F14SP(T) / BH 120T - ĐEN
Thông số kỹ thuật - Hiệu suất: ≥89% ~ <91% (115V)
Thông số kỹ thuật - Công suất: 1200W
Thông tin chung - Ngành hàng: Nguồn
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung - Hãng | SUPERFLOWER |
| Thông tin chung - Bảo hành | 120 tháng (10 năm) |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Nguồn |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Thông số kỹ thuật - Số rail | Đơn rail +12V (Single Rail) |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | NGUỒN SUPERFLOWER LEADEX VIII PLATINUM PRO 1200W ATX 3.1 PCIE5.1 SF-1200F14SP(T) / BH 120T - ĐEN |
| Thông số kỹ thuật - Kích cỡ | ATX |
| Thông số kỹ thuật - Chuẩn PSU | Cybenetics Platinum |
| Thông số kỹ thuật - Kiểu dây | Toàn bộ mô-đun (100% Fully Modular) |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 125mm(D) x 150mm(W) x 86mm(H) |
| Thông số kỹ thuật - Công suất | 1200W |
| Thông số kỹ thuật - Hiệu suất | ≥89% ~ <91% (115V) |
| Thông số kỹ thuật - Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Tản nhiệt & Quạt - Kích thước quạt | 120mm Ultra Silent F.D.B. Fan |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


