
Mô tả sản phẩm
Nguồn máy tính OCPC Energia 650W 80 Plus white | Full Range (OCPSWH650P) - Đen | Full Modular, ATX là sản phẩm Nguồn máy tính đang còn hàng tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Hãng: OCPC
- Ngành hàng: Nguồn
- Thông tin hàng hóa - Kích thước: 150 x 150 x 86 mm
- Thông tin hàng hóa - Khối lượng: ~1.5–1.7 kg
- Công suất: 650W*
- Bảo hành: 36 tháng (3 năm)
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Nguồn máy tính OCPC Energia 650W 80 Plus white | Full Range (OCPSWH650P) - Đen | Full Modular, ATX
Mã sản phẩm: P.OCPC.Energia.650.STD
0.0
(0 đánh giá)Còn hàng949.000₫
Thông tin chung - Ngành hàng: Nguồn
Thông số kỹ thuật - Điện áp đầu vào: 100–240V AC 50–60Hz
Thông tin chung - Tình trạng: Mới
Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối chính Main: 1 x 24-pin (20+4)
Thông tin hàng hóa - Khối lượng: ~1.5–1.7 kg
Tản nhiệt & Quạt - Kích thước quạt: 120 mm
Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối CPU EPS: 2 x (4+4) CPU
Thông số kỹ thuật - Số rail: Multi rail
Thông tin hàng hóa - Kích thước: 150 x 150 x 86 mm
Hệ thống cáp & Đầu nối - Đầu nối Molex: 3 x Molex
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung - Hãng | OCPC |
| Thông tin chung - Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Nguồn |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Thông số kỹ thuật - Số rail | Multi rail |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | NGUỒN OCPC ENERGIA 650W 80PLUSWHITE FULL RANGE (OCPSWH650P) BH 36T - ĐEN |
| Thông số kỹ thuật - Kích cỡ | ATX* |
| Thông số kỹ thuật - Chuẩn PSU | 80 Plus White* |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 150 x 150 x 86 mm |
| Thông số kỹ thuật - Công suất | 650W* |
| Thông tin hàng hóa - Khối lượng | ~1.5–1.7 kg |
| Thông số kỹ thuật - Hiệu suất | ≈80–82% |
| Thông số kỹ thuật - Chỉnh lưu PFC | Active PFC |
| Tản nhiệt & Quạt - Kích thước quạt | 120 mm |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!


