
Mô tả sản phẩm
RAM Laptop TwinMOS Supreme 8GB DDR4 | 3200MHz, CL22, 1.2V, SODIMM là sản phẩm Ram cần kiểm tra tồn kho tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Ngành hàng: Bộ nhớ RAM
- Thương hiệu: TWINMOS
- Tốc độ Ram: 3200MHz
- Dung lượng: 8GB
- Bảo hành: 60 tháng (5 năm)
- Tình trạng: Mới
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
RAM Laptop TwinMOS Supreme 8GB DDR4 | 3200MHz, CL22, 1.2V, SODIMM
Mã sản phẩm: R4.LT.8G.3200.TMOS
0.0
(0 đánh giá)Hết hàng2.000.000₫
Thông tin chung - Bảo hành: 60 tháng (5 năm)
Thông tin chung - Ngành hàng: Bộ nhớ RAM
Thông tin chung - Tình trạng: Mới
Thông tin chung - Tên sản phẩm: RAM LAPTOP TWINMOS SUPREME 8GB DDR4 3200MHZ SODIMM / BH 60T
Thông số cơ bản - Tốc độ Ram: 3200MHz
Thông tin khác - Thông tin khác: Nhiệt độ bảo quản: -55°C đến 100°C
Thông số cơ bản - Loại Ram: DDR4
Thông số cơ bản - Tản nhiệt: Không
Thông tin chung - Nhu cầu: Laptop
Thông số cơ bản - Số thanh ram: 1 thanh
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Thông số cơ bản - LED | Không |
| Thông tin chung - Nhu cầu | Laptop |
| Thông tin chung - Bảo hành | 60 tháng (5 năm) |
| Thông tin khác - Điện áp | 1.2V |
| Thông tin khác - Độ trễ | CL22 |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Bộ nhớ RAM |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Thông tin khác - Kích thước | 69.6 mm x 30 mm |
| Thông số cơ bản - Loại Ram | DDR4 |
| Thông tin chung - Thương hiệu | TWINMOS |
| Thông tin khác - Thông tin khác | Nhiệt độ bảo quản: -55°C đến 100°C |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | RAM LAPTOP TWINMOS SUPREME 8GB DDR4 3200MHZ SODIMM / BH 60T |
| Thông số cơ bản - Dung lượng | 8GB |
| Thông số cơ bản - Tản nhiệt | Không |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


