
Mô tả sản phẩm
Tản nhiệt khí Jonsbo CR-1000 EVO | ARGB, Trắng là sản phẩm Tản nhiệt cần kiểm tra tồn kho tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Ngành hàng: Tản nhiệt
- Thông tin hàng hóa - Kích thước: 120 x 120 x 160 mm
- Thông tin hàng hóa - Khối lượng: 450g
- Thương hiệu: Jonsbo
- Socket hỗ trợ: Intel: LGA 115x - LGA 1200 - LGA 1366 - LGA 2011 - LGA 2066
- Khả năng làm mát - Số lượng quạt: 1 Fan x 120mm*
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Tản nhiệt khí Jonsbo CR-1000 EVO | ARGB, Trắng
Mã sản phẩm: F.CP.JB.Cr-1000EVO.ARGB.White
0.0
(0 đánh giá)Hết hàng320.000₫
Công suất tiêu thụ - Điện áp định mức của quạt: 12V
Thông tin chung - Thương hiệu: Jonsbo
Thông số kỹ thuật - Đầu nối máy bơm: 3-pin
Khả năng làm mát - Luồng gió của quạt: 50 CFM
Công suất tiêu thụ - Mức tiêu thụ điện của quạt: 3.5W
Thông tin chung - Bảo hành: 3 tháng
Thông tin chung - Tên sản phẩm: TẢN NHIỆT KHÍ CPU JONSBO CR-1000 EVO ARGB TRẮNG BH 3T (SYNC MAIN)
Đèn LED - Đầu nối LED: 3-pin
Thông số kỹ thuật - Socket hỗ trợ: Intel: LGA 115x - LGA 1200 - LGA 1366 - LGA 2011 - LGA 2066
Thông tin hàng hóa - Kích thước: 120 x 120 x 160 mm
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Đèn LED - Loại đèn LED | RGB* |
| Đèn LED - Đầu nối LED | 3-pin |
| Thông số kỹ thuật - TDP | 95W |
| Thông tin chung - Bảo hành | 3 tháng |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Tản nhiệt |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Thông tin chung - Thương hiệu | Jonsbo |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | TẢN NHIỆT KHÍ CPU JONSBO CR-1000 EVO ARGB TRẮNG BH 3T (SYNC MAIN) |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 120 x 120 x 160 mm |
| Thông tin chung - Loại tản nhiệt | Tản nhiệt khí |
| Thông tin hàng hóa - Khối lượng | 450g |
| Khả năng làm mát - Tốc độ quạt | 2000 RPM* |
| Khả năng làm mát - Đầu nối quạt | 3-pin |
| Khả năng làm mát - Số lượng quạt | 1 Fan x 120mm* |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


