
Mô tả sản phẩm
Tản nhiệt khí ID-COOLING FROZN A620 SLK | Dual Tower, Không LED, Đen là sản phẩm Tản nhiệt đang còn hàng tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Thông tin hàng hóa - Kích thước: 133 × 122 × 160 mm
- Thương hiệu: Id-Cooling
- Socket hỗ trợ: AMD AM5/AM4
- Khả năng làm mát - Số lượng quạt: 2 Fan x 120mm (1 quạt mỏng + 1 quạt hiệu năng cao)
- Khả năng làm mát - Tốc độ quạt: 0 – 2500 RPM (quạt giữa)
- Công suất tiêu thụ - Điện áp định mức của quạt: 12VDC
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Tản nhiệt khí ID-COOLING FROZN A620 SLK | Dual Tower, Không LED, Đen
Mã sản phẩm: F.Cp.ID.FROZN.A620.SLK
0.0
(0 đánh giá)Còn hàng1.289.000₫
Khả năng làm mát - Tốc độ quạt: 0 – 2500 RPM (quạt giữa)
Thông số kỹ thuật - Socket hỗ trợ: AMD AM5/AM4
Thông tin chung - Bảo hành: 12 tháng (1 năm)
Khả năng làm mát - Áp suất quạt: 1.36 mmH2O (quạt trước)
Thông số kỹ thuật - Vật liệu tản nhiệt: Tháp đôi / 6 ống dẫn nhiệt (heatpipe) 6mm / đế đồng
Khả năng làm mát - Luồng gió của quạt: 79.7 CFM (quạt giữa)
Thông số kỹ thuật - TDP: 260W
Thông tin chung - Loại tản nhiệt: Tản nhiệt khí
Công suất tiêu thụ - Điện áp định mức của quạt: 12VDC
Thông tin chung - Tình trạng: Mới
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Đèn LED - Loại đèn LED | Không Led |
| Thông số kỹ thuật - TDP | 260W |
| Thông tin chung - Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Thông tin chung - Thương hiệu | Id-Cooling |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | TẢN NHIỆT KHÍ ID-COOLING FROZN A620 SLK (2 THÁP) (KHÔNG LED) / BH 12T - ĐEN |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 133 × 122 × 160 mm |
| Thông tin chung - Loại tản nhiệt | Tản nhiệt khí |
| Khả năng làm mát - Áp suất quạt | 1.36 mmH2O (quạt trước) |
| Khả năng làm mát - Tốc độ quạt | 0 – 2500 RPM (quạt giữa) |
| Khả năng làm mát - Đầu nối quạt | 4-Pin PWM |
| Khả năng làm mát - Số lượng quạt | 2 Fan x 120mm (1 quạt mỏng + 1 quạt hiệu năng cao) |
| Thông số kỹ thuật - Socket hỗ trợ | AMD AM5/AM4 |
| Khả năng làm mát - Luồng gió của quạt | 79.7 CFM (quạt giữa) |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!


