
Mô tả sản phẩm
Tản nhiệt nước Thermaltake TH360 V2 Ultra | ARGB Display, Trắng là sản phẩm Tản nhiệt cần kiểm tra tồn kho tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Ngành hàng: Tản nhiệt
- Thông tin hàng hóa - Kích thước: 396 x 120 x 27 mm
- Thông tin hàng hóa - Khối lượng: 1.3kg
- Thương hiệu: Thermaltake
- Socket hỗ trợ: Intel: LGA 115x - LGA 1200 - LGA 1366 - LGA 2011 - LGA 2066
- Khả năng làm mát - Số lượng quạt: 3 Fan x 120mm*
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Tản nhiệt nước Thermaltake TH360 V2 Ultra | ARGB Display, Trắng
Mã sản phẩm: F.Cp.TT.MC.360.Ultra.ARGB.WH
0.0
(0 đánh giá)Hết hàng8.949.000₫
Thông tin chung - Loại tản nhiệt: Tản nhiệt nước
Thông số kỹ thuật - Tốc độ bơm: 2500 RPM
Khả năng làm mát - Áp suất không khí quạt: 2.3 mm-H2O
Khả năng làm mát - Tốc độ quạt: 2500 RPM*
Thông số kỹ thuật - Đầu nối máy bơm: 4-pin
Thông tin chung - Ngành hàng: Tản nhiệt
Thông tin chung - Bảo hành: 36 tháng (3 năm)
Thông số kỹ thuật - Socket hỗ trợ: Intel: LGA 115x - LGA 1200 - LGA 1366 - LGA 2011 - LGA 2066
Khả năng làm mát - Đầu nối quạt: 4-pin
Đèn LED - Loại đèn LED: RGB*
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Đèn LED - Loại đèn LED | RGB* |
| Đèn LED - Đầu nối LED | 3-pin |
| Thông số kỹ thuật - TDP | 500W |
| Thông tin chung - Bảo hành | 36 tháng (3 năm) |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Tản nhiệt |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Thông tin chung - Thương hiệu | Thermaltake |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | TẢN NHIỆT NƯỚC THERMALTAKE MINECUBE 360 ULTRA ARGB SNOW SYNC AIO LIQUID COOLER (CL-W482-PL12SW-A) - BH 24T - TRẮNG |
| Thông tin hàng hóa - Kích thước | 396 x 120 x 27 mm |
| Thông tin chung - Loại tản nhiệt | Tản nhiệt nước |
| Thông tin hàng hóa - Khối lượng | 1.3kg |
| Khả năng làm mát - Tốc độ quạt | 2500 RPM* |
| Khả năng làm mát - Đầu nối quạt | 4-pin |
| Thông số kỹ thuật - Tốc độ bơm | 2500 RPM |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


