
Mô tả sản phẩm
Thùng máy MSI MAG Forge 120A AirFlow | Kèm sẵn 6 fan RGB là sản phẩm Case đang còn hàng tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Hãng: MSI
- Ngành hàng: Thùng máy
- Bảo hành: 12 tháng (1 năm)
- Tình trạng: Mới
- Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU: PSU 200mm*
- Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng: 3 x 2.5" / 2 x 2.5" / 3.5"
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Thùng máy MSI MAG Forge 120A AirFlow | Kèm sẵn 6 fan RGB
Mã sản phẩm: Ca.MSI.MAG.120A.6Fan
0.0
(0 đánh giá)Còn hàng999.000₫
Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối: Audio
Thông tin chung - Tình trạng: Mới
Thông tin chung - Bảo hành: 12 tháng (1 năm)
Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Loại case: Mid Tower*
Kích thước & Khối lượng - Kích thước: 411.6 x 210 x 498 mm
Thiết kế & Vật liệu - PSU Shroud: 2 x 120 mm
Thông tin chung - Hãng: MSI
Thiết kế & Vật liệu - Đèn LED: RGB*
Khay & Khe gắn - Khe mở rộng: 7 Slots
Quạt & Tản nhiệt - Quạt đi kèm: 6 Fan RGB
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung - Hãng | MSI |
| Thông tin chung - Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Thùng máy |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU | PSU 200mm* |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 3 x 2.5" / 2 x 2.5" / 3.5" |
| Khay & Khe gắn - Khe mở rộng | 7 Slots |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | THÙNG MÁY MSI MAG FORCE 120A AIRFLOW BH 12T (KÈM SẴN 6F RGB) |
| Thiết kế & Vật liệu - Đèn LED | RGB* |
| Quạt & Tản nhiệt - Quạt đi kèm | 6 Fan RGB |
| Thiết kế & Vật liệu - PSU Shroud | 2 x 120 mm |
| Khay & Khe gắn - Chiều cao CPU Cooler | CPU 160mm* |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA tối đa | VGA 330mm* |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | Audio |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


