
Mô tả sản phẩm
Thùng máy Xigmatek View II 3F M-ATX | Màu đen là sản phẩm Case đang còn hàng tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Hãng: Xigmatek
- Ngành hàng: Thùng máy
- Bảo hành: 12 tháng (1 năm)
- Tình trạng: Mới
- Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng: 2.5" x 2 / 3.5" x 1
- Khay & Khe gắn - Khe mở rộng: 4 Slots
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Thùng máy Xigmatek View II 3F M-ATX | Màu đen
Mã sản phẩm: CA.XMT.View.II.3F.Black
0.0
(0 đánh giá)Còn hàng559.000₫
Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu: Kính cường lực
Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Hỗ trợ Main: ITX / M-ATX
Thông tin chung - Tình trạng: Mới
Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối: USB 2.0 x 2
Thông tin chung - Bảo hành: 12 tháng (1 năm)
Khay & Khe gắn - Khe mở rộng: 4 Slots
Thông tin chung - Hãng: Xigmatek
Kích thước & Khối lượng - Kích thước: 290 x 195 x 395 mm
Quạt & Tản nhiệt - Quạt đi kèm: 3 Fan 120mm
Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Loại case: Mini Tower*
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung - Hãng | Xigmatek |
| Thông tin chung - Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Thùng máy |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2.5" x 2 / 3.5" x 1 |
| Khay & Khe gắn - Khe mở rộng | 4 Slots |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | THÙNG MÁY XIGMATEK VIEW II 3F M-ATX . BH 12T - ĐEN |
| Quạt & Tản nhiệt - Quạt đi kèm | 3 Fan 120mm |
| Khay & Khe gắn - Chiều cao CPU Cooler | CPU 165mm* |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA tối đa | VGA 285mm* |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | USB 2.0 x 2 |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Loại case | Mini Tower* |
| Kích thước & Khối lượng - Kích thước | 290 x 195 x 395 mm |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


