
Mô tả sản phẩm
Thùng máy hồ cá E-DRA ECS1303H | Micro-ATX, Mặt kính cường lực, Hỗ trợ 5 Fan, Trắng là sản phẩm Case cần kiểm tra tồn kho tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Hãng: E-DRA
- Ngành hàng: Thùng máy
- Bảo hành: 12 tháng (1 năm)
- Tình trạng: Mới
- Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU: Tối đa Hỗ trợ ATX
- Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA: Tối đa 270mm
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Thùng máy hồ cá E-DRA ECS1303H | Micro-ATX, Mặt kính cường lực, Hỗ trợ 5 Fan, Trắng
Mã sản phẩm: Ca.ED.ECS1303H.White
0.0
(0 đánh giá)Hết hàng399.000₫
Thông tin chung - Bảo hành: 12 tháng (1 năm)
Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung: Tối đa 5 quạt 120mm (2 nóc / 1 sau / 2 đáy)
Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU: Tối đa Hỗ trợ ATX
Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu: Kính cường lực / Thép
Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA: Tối đa 270mm
Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng: 1 x SSD
Thông tin chung - Tên sản phẩm: CASE EDRA ECS-1303H (HỒ CÁ) / BH 12T - TRẮNG
Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Hỗ trợ Main: M-ATX / ITX
Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối: 1 x USB 3.0
Thông tin chung - Hãng: E-DRA
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung - Hãng | E-DRA |
| Thông tin chung - Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Thùng máy |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU | Tối đa Hỗ trợ ATX |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA | Tối đa 270mm |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 1 x SSD |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | CASE EDRA ECS-1303H (HỒ CÁ) / BH 12T - TRẮNG |
| Khay & Khe gắn - Chiều cao CPU Cooler | Tối đa 167mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kính cường lực / Thép |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 1 x USB 3.0 |
| Thiết kế & Vật liệu - Mặt hông kính | Kính cường lực 3mm |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Loại case | Mini Tower |
| Kích thước & Trọng lượng - Kích thước | 290 x 190 x 388 mm |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


