
Mô tả sản phẩm
Thùng máy hồ cá SAMA V43E (Chưa kèm Fan) | F-ATX, Mặt kính, Đen là sản phẩm Case đang còn hàng tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Hãng: SAMA
- Ngành hàng: Thùng máy
- Bảo hành: 12 tháng (1 năm)
- Tình trạng: Mới
- Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU: Tối đa ATX / 260mm
- Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA: Tối đa 427mm
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Thùng máy hồ cá SAMA V43E (Chưa kèm Fan) | F-ATX, Mặt kính, Đen
Mã sản phẩm: CA.SM.V43E.Black
0.0
(0 đánh giá)Còn hàng699.000₫
Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung: Mặt trên: 3×120mm hoặc 2×140mm; Mặt sau: 1×120mm; Mặt dưới (PSU Shroud): 3×120mm; Mặt hông: 2×120mm; Mặt trước: Không hỗ trợ
Thiết kế & Vật liệu - Mặt hông kính: Kính cường lực
Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối: 2 x USB3.0
Thông tin chung - Bảo hành: 12 tháng (1 năm)
Thông tin chung - Hãng: SAMA
Thông tin chung - Ngành hàng: Thùng máy
Khay & Khe gắn - Khe mở rộng: 7
Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator: Mặt trước: Không hỗ trợ
Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU: Tối đa ATX / 260mm
Khay & Khe gắn - Chiều cao CPU Cooler: Tối đa 165mm
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung - Hãng | SAMA |
| Thông tin chung - Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Thùng máy |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU | Tối đa ATX / 260mm |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA | Tối đa 427mm |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 2 x 3.5" |
| Khay & Khe gắn - Khe mở rộng | 7 |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | CASE HỒ CÁ SAMA V43E F-ATX (CHƯA KÈM FAN) / BH 12T |
| Quạt & Tản nhiệt - Quạt đi kèm | Chưa kèm Fan |
| Thiết kế & Vật liệu - PSU Shroud | Có |
| Khay & Khe gắn - Chiều cao CPU Cooler | Tối đa 165mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Thép SPCC + Kính cường lực + Nhựa ABS |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 2 x USB3.0 |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


