
Mô tả sản phẩm
Thông tin đang cập nhật...
Thùng máy Lian Li Vector V100 (Kèm sẵn 4 Fan) (CASELLV100RW) | Mid Tower, Kính cường lực, ARGB, Trắng
Mã sản phẩm: Ca.LL.Vector.V100.4F.White
0.0
(0 đánh giá)Còn hàng2.099.000₫
Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối: USB 3.0 × 2
Kích thước & Trọng lượng - Kích thước: 466mm (Dài) x 235.5mm (Rộng) x 484.65mm (Cao)
Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng: 1 x 2.5" SSD
Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung: Trên: 120mm x 3 hoặc 140mm x 2
Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Hỗ trợ Main: Back-Connect ATX / Back-Connect M-ATX
Thông tin chung - Ngành hàng: Thùng máy
Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu: Thép / Kính cường lực / Nhựa
Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU: Tối đa ATX (Chiều dài < 220mm)
Khay & Khe gắn - Khe mở rộng: 7
Quạt & Tản nhiệt - Quạt đi kèm: Kèm sẵn 4 quạt ARGB
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung - Hãng | LIAN LI |
| Thông tin chung - Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Thùng máy |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU | Tối đa ATX (Chiều dài < 220mm) |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA | Tối đa 415mm |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 1 x 2.5" SSD |
| Khay & Khe gắn - Khe mở rộng | 7 |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | THÙNG MÁY LIAN LI VECTOR V100 (KÈM SẴN 4F) (CASELLV100RW) / BH 12T - TRẮNG |
| Thiết kế & Vật liệu - Đèn LED | ARGB (Quạt) |
| Quạt & Tản nhiệt - Quạt đi kèm | Kèm sẵn 4 quạt ARGB |
| Thiết kế & Vật liệu - PSU Shroud | Có |
| Khay & Khe gắn - Chiều cao CPU Cooler | Tối đa 180mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Thép / Kính cường lực / Nhựa |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!


