
Mô tả sản phẩm
Thùng máy SAMA Magic GM-03 Mesh (Chưa kèm Fan) | M-ATX, Mini-ITX, Mặt lưới, Đen là sản phẩm Case đang còn hàng tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Hãng: MAGIC
- Ngành hàng: Thùng máy
- Bảo hành: 12 tháng (1 năm)
- Tình trạng: Mới
- Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU: Tối đa Hỗ trợ nguồn ATX
- Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA: Tối đa 350 mm
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Thùng máy SAMA Magic GM-03 Mesh (Chưa kèm Fan) | M-ATX, Mini-ITX, Mặt lưới, Đen
Mã sản phẩm: Ca.Magic.GM-03.Mesh.Black
0.0
(0 đánh giá)Còn hàng399.000₫
Quạt & Tản nhiệt - Quạt đi kèm: Chưa kèm Fan
Thông tin chung - Hãng: MAGIC
Kích thước & Trọng lượng - Kích thước: 345 x 270 x 375 mm
Thông tin chung - Ngành hàng: Thùng máy
Thông tin chung - Tình trạng: Mới
Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA: Tối đa 350 mm
Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Hỗ trợ Main: M-ATX / Mini-ITX
Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối: 2 x USB 2.0
Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung: Trên: 2x120mm
Thông tin chung - Tên sản phẩm: CASE MAGIC GM-03 MESH / (CHƯA KÈM FAN) MẶT LƯỚI / BH 12T - ĐEN
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung - Hãng | MAGIC |
| Thông tin chung - Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Thùng máy |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU | Tối đa Hỗ trợ nguồn ATX |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA | Tối đa 350 mm |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 1 x 3.5" HDD |
| Thông tin chung - Tên sản phẩm | CASE MAGIC GM-03 MESH / (CHƯA KÈM FAN) MẶT LƯỚI / BH 12T - ĐEN |
| Quạt & Tản nhiệt - Quạt đi kèm | Chưa kèm Fan |
| Khay & Khe gắn - Chiều cao CPU Cooler | Tối đa 160 mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Kim loại / Kính cường lực |
| Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối | 2 x USB 2.0 |
| Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Loại case | Mini Tower |
| Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator | Hông/Nóc: Hỗ trợ tản nhiệt nước 240mm |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


