
Mô tả sản phẩm
Thùng máy Xigmatek Pano II ATX (Không Kèm Fan) - Trắng là sản phẩm Case đang còn hàng tại DN TECH. Trang này tập trung vào thông số thực tế, giá bán, tình trạng hàng và chính sách bảo hành để khách hàng dễ so sánh trước khi chọn linh kiện.
- Hãng: XIGMATEK
- Ngành hàng: Case
- Bảo hành: 12 tháng (1 năm)
- Tình trạng: Mới
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU: Standard PS2 ATX PSU / Chiều dài PSU tối đa 165mm
DN TECH hỗ trợ tư vấn cấu hình tương thích, giao hàng và bảo hành rõ ràng cho khách mua PC, laptop và linh kiện máy tính.
Thùng máy Xigmatek Pano II ATX (Không Kèm Fan) - Trắng
Mã sản phẩm: CA.XMT.Pano.II.Arctic
0.0
(0 đánh giá)Còn hàng1.599.000₫
Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Hỗ trợ Main: ATX
Kết nối & Giao tiếp - Cổng kết nối: USB-C
Thiết kế & Vật liệu - PSU Shroud: Có
Khay & Khe gắn - Khoảng trống lắp radiator: Bên hông: 240 / 360mm
Form Factor & Hỗ trợ mainboard - Loại case: Case Gaming
Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA: 400mm (Hỗ trợ lắp GPU ngang hoặc dọc / kèm bracket GPU dọc)
Thông tin chung - Tình trạng: Mới
Quạt & Tản nhiệt - Hỗ trợ quạt bổ sung: Đáy: 120mm fan x3
Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU: Standard PS2 ATX PSU / Chiều dài PSU tối đa 165mm
Thông tin chung - Ngành hàng: Case
Số lượng:
1
🛡️Bảo hành chính hãng
🚚Giao hàng toàn quốc
↩️Đổi trả 30 ngày
💳Hỗ trợ trả góp 0%
Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung - Hãng | XIGMATEK |
| Thông tin chung - Bảo hành | 12 tháng (1 năm) |
| Thông tin chung - Xuất xứ | Trung Quốc |
| Thông tin chung - Ngành hàng | Case |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp PSU | Standard PS2 ATX PSU / Chiều dài PSU tối đa 165mm |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp VGA | 400mm (Hỗ trợ lắp GPU ngang hoặc dọc / kèm bracket GPU dọc) |
| Thông tin chung - Tình trạng | Mới |
| Khay & Khe gắn - Khe ổ cứng | 3.5” x2 + 2.5” x1 | 3.5” x1 + 2.5” x2 | 2.5” x3 (Khay lật SSD/HDD) |
| Khay & Khe gắn - Khe mở rộng | 7 khe |
| Khay & Khe gắn - Khe lắp CPU Cooler | 165mm |
| Thiết kế & Vật liệu - Màu sắc | Trắng |
| Thiết kế & Vật liệu - PSU Shroud | Có |
| Thiết kế & Vật liệu - Lọc bụi | Có |
| Thiết kế & Vật liệu - Chất liệu | Thép / Kính cường lực |
SHOWROOM
HỆ THỐNG SHOWROOM DN TECH
Trải nghiệm sản phẩm thực tế, nhận tư vấn build PC và hỗ trợ bảo hành trực tiếp.
★
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
SHOWROOM CHÍNH
67/6/40 ĐƯỜNG SỐ 5, PHƯỜNG GÒ VẤP, TP.HCM
HOTLINE076 889 7878
GIỜ MỞ CỬA08:30 - 21:00
BẢO HÀNHBảo hành: 0768 897 878(T2 - T7 | Sáng: 8:30 - 12h00; Chiều: 13h00 - 17:30)
THÔNG TIN NHANH
1Showroom
đang hoạt động
đang hoạt động
HỖ TRỢ
Tư vấn, bảo hành, chỉ đường
KHU VỰC
TP. Hồ Chí Minh
Danh Sách Showroom
★ Showroom Gò Vấp (HCM)
Showroom chính
Đánh giá
0.0
0 đánh giá
5
0
4
0
3
0
2
0
1
0
Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên đánh giá!
Viết đánh giá của bạn
Đang tải...


